ราคา 7050000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 243103.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Park Origin Phayathai : พาร์ค ออริจิ้น พญาไท

Nattapong
0923944488
2022-04-11 20:07:13.0
เลขที่ประกาศ: 393789
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้อง Studio Park Origin Phayathai 29 ตรม. ขายถูกกว่าหน้าโครงการเป็นล้าน

:: จุดเด่น ::
ด่วน! ขายถูกกว่าหน้าโครงการเป็นล้าน ห้องใหม่ พร้อมโอน พร้อมเข้าอยู่ ตำแหน่งห้องดี วิวไม่บล็อก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 29 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Park Origin Phayathai : พาร์ค ออริจิ้น พญาไท / Park Origin Phayathai

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.759480,100.535930

ราคา: 7,050,000 บาท

รหัสทรัพย์ : 46HLS110465001

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Park Origin Phayathai : พาร์ค ออริจิ้น พญาไท

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Park Origin Phayathai : พาร์ค ออริจิ้น พญาไท